



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MALIASILI NA UTALII  
MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA



## TANGAZO LA MNADA

Tarehe: 26.11.2024

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa, Makumbusho ya Taifa la Tanzania itauza vifaa chakavu kwa njia ya mnada wa hadhara. Vifaa vitakavyouzwa vitajumuisha Vifaa vya Ofisi na Tehama, Samani na Vifaa mbalimbali. Muda wa mnada ni saa 4:00 asubuhi kwa siku zote kama jedwali linavyoonesha.

### Tarehe za Mnada

Na.	Tarehe	Muda wa kuanza Mnada	Muda wa Kumaliza Mnada	Eneo
1	10.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la Tanzania Makao Makuu na Makumbusho na Nyumba ya Utamaduni, Dar es Salaam
2	12.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la Tanzania –Kijiji Cha Makumbusho, Dar es Salaam
3	10.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya taifa la Tanzania-Mikindani Mtwara
4	13.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la Tanzania –Makumbusho ya Majimaji-Songea
5	14.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la Tanzania –Makumbusho ya DK Rashidi Kawawa
6	10.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la Tanzania –Azimio la Arusha – Arusha
7	11.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MALIASILI NA UTALII  
MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA



				Tanzania-Elimu Viumbe-Arusha
8	14.12.2024	3.00 Asubuhi	Saa 10.00 Jioni	Makumbusho ya Taifa la Tanzania-Makumbusho ya Mwl J.K.Nyerere –Butiama Musoma

### Masharti ya Mnada

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo.
2. Mnunuzi atalazimika kulipia papo hapo asilimia mia moja (100%) ya bei iliyofikiwa kwa ununuzi wa vifaa na asilimia ishirini na tano (25%) kwa mitambo na asilimia sabini na tano (75%) iliyobaki italipwa ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada.
3. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa husika na fedha atakayolipa haitarudishwa.
4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa kifaa alichonunua pindi tu atakapokamilisha malipo kwa asilimia mia moja (100%).
5. Ruhusa ya kuangalia kifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada husika.
6. Malipo yatafanyika katika akaunti kwa njia ya control No. Itakayotolewa.

  
/MKURUGENZI MKUU  
MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA